Hội Thanh Niên Kinh Tế phường Bình Thuận
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Hội Thanh Niên Kinh Tế phường Bình Thuận

Nơi giao lưu,học hỏi kinh nghiệm,chia se nỗi niềm của các bạn trẻ!!

You are not connected. Please login or register

Xin chào các bạn trẻ tham quan 4fum của đoàn thanh niên KT phường Bình Thuận!!

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

HoangThien

HoangThien
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh

4rum này ddc admin hoangthien thành lập nhằm mục đích tạo 1 điều kiện và sân chơi giao lưu lý tưởng và thuận tiện cho các bạn hoạt động trong đoàn TNKT phường Bình Thuận.Admin xin có vài lời mún nói:
1.Đây là 1 4rum lành manh giúp chia sẻ,giải đáp mọi vấn để thắc mắc của các bạn,mọi vấn để xin hãy post bài lên 4rum và chúng ta cùng phải thảo luận,bàn bạc
2.Mọi người chung tay góp sức để phát triển 4rum này thật lơn mạnh nhé
3.cái gì cũng có cái nguyên tắc của nó,mọi hành vi thể hiện phá hoại diễn đàn se bị đích thân admin banned nick ngay lập tức,4rum này là vì mọi người nên admin sẽ có gắng hết sức
Đó là tất cả những gì admin tôi mún gởi đến các bạn,hãy cùng tôi phát triển mạnh mẽ forum này nhé
Thân tặng các thành viên mới của 4rum

cheers

https://tnkt.forumvi.com

nhatkhanh

nhatkhanh
Thượng Uý
Thượng Uý

hoan hô hoan hô

HoangThien

HoangThien
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh

post lấy điểm đó hả.coi chừng spam là bị dính chưởng đó nghe ok

nhatkhanh

nhatkhanh
Thượng Uý
Thượng Uý

nè chào mưng . chúc mừng anh em , ủng hộ anh em mà dám nói zậy . muốn chết không , không có chiều sâu gì hết Never....

lavi

lavi
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ

dao nay ban khanh' map spm nhiu` wa'
de nghi admin xem xet' lai
pan nik di c~ dc
Xin chào các bạn trẻ tham quan 4fum của đoàn thanh niên KT phường Bình Thuận!! 2994774608 Xin chào các bạn trẻ tham quan 4fum của đoàn thanh niên KT phường Bình Thuận!! 2994774608 Xin chào các bạn trẻ tham quan 4fum của đoàn thanh niên KT phường Bình Thuận!! 2994774608 Xin chào các bạn trẻ tham quan 4fum của đoàn thanh niên KT phường Bình Thuận!! 2994774608 Xin chào các bạn trẻ tham quan 4fum của đoàn thanh niên KT phường Bình Thuận!! 2578313619 Xin chào các bạn trẻ tham quan 4fum của đoàn thanh niên KT phường Bình Thuận!! 2578313619 Xin chào các bạn trẻ tham quan 4fum của đoàn thanh niên KT phường Bình Thuận!! 2578313619

HoangThien

HoangThien
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh

đấy thây chưa?mem trong forum lên tiếng mà.đâu phải mình admin nói.dân chủ thôi :[cuoisungsuong]: ,đề ngị khánh mập xem sét lại ok

nhatkhanh

nhatkhanh
Thượng Uý
Thượng Uý

xem cái gì .không có anh thì cái forum này im như chùa bà đanh ,với lại gia đình hợp lại mà gọi là dân chủ à
đề nghị admin cần coi lại thì có Never....
với lại công phấn đấu của mỗi người khác nhau
anh lên mạng nhiều thì phải viết nhiều chẳng lẽ không viết gì thì còn gì là trao đổi trên forum nữa
chăng qua con của em nó không đua được với anh nên ganh đấy thôi
đề nghị admin xem lại ai đúng ai không
không được để chuyện công nhằm chuyện gia đình
nếu muốn để forum tốt hơn thì không nên vì cái riêng quá
vậy nhé
chúc admin thành công oh yeah!!!!

lavi

lavi
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ

nhatkhanh đã viết:xem cái gì .không có anh thì cái forum này im như chùa bà đanh ,với lại gia đình hợp lại mà gọi là dân chủ à
đề nghị admin cần coi lại thì có Xin chào các bạn trẻ tham quan 4fum của đoàn thanh niên KT phường Bình Thuận!! 1397303530
với lại công phấn đấu của mỗi người khác nhau
anh lên mạng nhiều thì phải viết nhiều chẳng lẽ không viết gì thì còn gì là trao đổi trên forum nữa
chăng qua con của em nó không đua được với anh nên ganh đấy thôi
đề nghị admin xem lại ai đúng ai không
không được để chuyện công nhằm chuyện gia đình
nếu muốn để forum tốt hơn thì không nên vì cái riêng quá
vậy nhé
chúc admin thành công Xin chào các bạn trẻ tham quan 4fum của đoàn thanh niên KT phường Bình Thuận!! 3458505197
ac.dua nhu anh dua lam` chi.tu lap topic noi' nham~ .
ma` dec.
dan chu thou
con cai' chy
em hon tuoi han' ma`
xem xet' lai a di

nhatkhanh

nhatkhanh
Thượng Uý
Thượng Uý

cái đó anh không biết được à nghe

nhatkhanh

nhatkhanh
Thượng Uý
Thượng Uý

với lại con này sao không viết có dấu .đề nghị admin cũng coi lại à nghe không biết

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]